โรงเรียนศิริเทพ เราเน้นการสนทนา (การฟัง-พูด) เพื่อให้สามารถนำไปใช้ในชีวิตประจำวันได้ แต่เราก็ไม่ลืมที่จะสอนทักษะการอ่าน-เขียนด้วย เพื่อให้การเรียนภาษาจีนมีผลลัพธ์ที่ดีมากขึ้นค่ะ
คอร์สเรียนภาษาจีน เน้น การฟัง การพูด
![เรียนสนทนาภาษาจีน เชียงใหม่](https://sirithapeschool.com/wp-content/uploads/2019/03/re-2018-06-10_09-40-58_Cn102-ส.-อา.-ครูเอ้_๑๘๐๖๐๙_0004.jpg)
โรงเรียนศิริเทพ เราเน้นการสนทนา (การฟัง-พูด) เพื่อให้สามารถนำไปใช้ในชีวิตประจำวันได้ แต่เราก็ไม่ลืมที่จะสอนทักษะการอ่าน-เขียนด้วย เพื่อให้การเรียนภาษาจีนมีผลลัพธ์ที่ดีมากขึ้นค่ะ